Lịch thi đấu LCK mùa hè 2022 hôm nay mới nhất. kiemthetruyenky.vn update lịch thẳng LMHT LCK mùa hè năm 2022 - giải đấu LOL số 1 tại Hàn Quốc.

Bạn đang xem: Lịch thi đấu lck mùa hè 2022 hôm nay mới nhất


Ở vòng bảng LCK ngày hè 2022, mỗi đội vẫn phải tranh tài 18 trận, đồng nghĩa tương quan với câu hỏi có tổng số 90 trận chiến được tổ chức. Toàn bộ các trận sẽ tiến hành tổ chức bên dưới thể thức BO3. Trong mỗi tuần có 5 ngày thi đấu, kéo dãn dài từ thiết bị 4 cho tới Chủ Nhật.

Khép lại vòng bảng, đội đứng số 3 sẽ tuyên chiến đối đầu với đội đứng thứ 6, trong những khi đội thứ 4 và đội trang bị 5 sẽ đối đầu và cạnh tranh với nhau nghỉ ngơi vòng 1 của play-off, trong hai ngày 17 với 18/8. Vòng eo thon của play-off sẽ được tổ chức vào ngày 20 với 21/8, địa điểm 2 đội chiến thắng trong cặp trận bên trên sẽ đối đầu và cạnh tranh với 2 đội gồm thành tích tối đa của vòng bảng.

Xem thêm: Những Cuộc Trốn Tù Không Tưởng Của Phước Tám Ngón Kỳ 3, Phước Tám Ngón

Trận phổ biến kết LCK ngày hè sẽ được tổ chức vào trong ngày 28/8, chỗ LMHT nước hàn tìm ra người chủ của cái cúp bội nghĩa LCK danh giá. Đồng thời, nhóm vô địch LCK ngày hè 2022 vẫn giành vé tới thẳng Bắc Mỹ tham dự CKTG 2022 cùng với tư phương pháp seed 1.

Lịch LOL LCK mùa hè từ bây giờ 5/8

15h00:DRXvsNS

18h00:DKvsGEN

Lịch thi đấu và công dụng LMHT LCK mùa hè 2022

Tuần 1

Thời gianĐội 1Tỷ sốĐội 2

15/06
15h00KDF2-1HLE
18h00NS0-2DRX

16/06
15h00KT0-2GEN
18h00BRO0-2DK

17/06
15h00LSB2-0KDF
18h00T12-0NS

18/06
15h00GEN2-0HLE
18h00DRX2-0BRO

19/06
15h00KT1-2T1
18h00DK2-0LSB

Tuần 2

Thời gianĐội 1Tỷ sốĐội 2

22/06
15h00GEN2-1DK
18h00BRO0-2KT

23/06
15h00KDF0-2NS
18h00T12-0LSB

24/06
15h00HLE1-2DRX
18h00BRO0-2GEN

25/06
15h00DK0-2T1
18h00LSB2-0KT

26/06
15h00HLE1-2NS
18h00DRX2-0KDF

Tuần 3

Thời gianĐội 1Tỷ sốĐội 2

29/06
15h00LSB2-1DRX
18h00KDF2-1T1

30/06
15h00BRO1-2HLE
18h00NS0-2GEN

01/07
15h00KT0-2DK
18h00T12-0DRX

02/07
15h00LSB2-0BRO
18h00GEN2-0KDF

03/07
15h00DK2-0NS
18h00KT2-0HLE

Tuần 4

Thời gianĐội 1Tỷ sốĐội 2

06/07
15h00NS1-2KT
18h00KDF2-0BRO

07/07
15h00DK1-2DRX
18h00HLE1-2LSB

08/07
15h00GEN1-2T1
18h00KDF2-1KT

09/07
15h00NS0-2LSB
18h00HLE0-2DK

10/07
15h00DRX0-2GEN
18h00T12-0BRO

Tuần 5

NgàyGiờĐội 1Tỷ sốĐội 2

03/07
15:00HLE1-2T1
18:00GEN2-0LSB

14/07
15:00KT2-1DRX
18:00DK2-0KDF

15/07
15:00BRO2-0NS
18:00LSB2-0HLE

16/07
15:00KT2-0KDF
18:00DRX0-2T1

17/07
15:00DK2-0BRO
18:00GEN2-0NS

Tuần 6

Thời gianĐội 1Tỷ sốĐội 2

20/07
15h00BRO1-2DRX
18h00NS0-2DK

21/07
15h00T12-1KDF
18h00HLE0-2KT

22/07
15h00LSB0-2GEN
18h00DRX2-1DK

23/07
15h00BRO1-2T1
18h00KT2-1NS

24/07
15h00KDF0-2LSB
18h00HLE0-2GEN

Tuần 7

Thời gianĐội 1Tỷ sốĐội 2

27/07
15h00T12-1KT
18h00DK2-1HLE

28/07
15h00LSB1-2NS
18h00GEN2-0DRX

29/07
15h00BRO1-2KDF
18h00DK0-2KT

30/07
15h00DRX1-2LSB
18h00T10-2GEN

31/07
15h00HLE1-2KDF
18h00NS0-2BRO

Tuần 8

Thời gianĐội 1Tỷ sốĐội 2

03/08
15h00LSB2-0DK
18h00KDF0-2GEN

04/08
15h00KT2-1BRO
18h00T12-0HLE

05/08
15h00DRX-NS
18h00DK-GEN

06/08
15h00HLE-BRO
18h00KT-LSB

07/08
15h00NS-T1
18h00KDF-DRX

Tuần 9

Thời gianĐội 1Tỷ sốĐội 2

10/08
15h00GEN-BRO
18h00LSB-T1

11/08
15h00KDF-DK
18h00DRX-KT

12/08
15h00NS-HLE
18h00BRO-LSB

13/08
15h00GEN-KT
18h00T1-DK

14/08
15h00DRX-HLE
18h00NS-KDF

Danh sách các đội tham gia LCK ngày hè 2022 bao gồm những đội nào?

10 team tuyển tham gia LPL mùa hè 2022 gồm:

1. DRX

2. DWG KIA

3. Fredit Brion

4. Gen.G

5. Hanwha Life Esports

6. KT Rolster

7. Kwangdong Freecs (Afreeca Freeces đổi tên)

8. Liv Sandbox

9. Nongshim Redforce

10. T1

Thể thức thi đấu LCK 2022

1. Vòng bảng

10 team sẽ thi đấu vòng tròn tính điểm lượt đi lượt về. Các trận đấu sẽ tiến hành phân định bằng BO3.

2. Vòng play-off

*

Riot dự định sẽ chấm dứt ra mắt tướng bắt đầu trong liên kết Huyền Thoại
*

Nhà vô địch CTKG chuẩn bị chuyển cho Gaming House đỉnh nhất nỗ lực giới
Cộng đồng kết đoàn Việt bao tay khi phiên bản cập nhật new bị mất trang phục
LPL ngày hè 2022: LGD dự vào hố sâu vô vọng cùng RA và WE sau khoản thời gian để thua kém TT
LCK ngày hè 2022: GEN dịu nhàng hạ gục KDF để giữ vững chắc ngôi đầu bảng
LCK mùa hè 2022: LSB báo oán thành công DK
Cổ động viên LPL liên tục chỉ trích Faker là thứ "giả dối"
Bảng xếp thứ hạng LPL mùa hè 2022 bắt đầu nhất, BXH LOL LPL 2022
Lịch thi đấu LPL ngày hè 2022 hôm nay, kế hoạch LOL LPL Hè 2022 mới nhất
Bảng xếp hạng LCK ngày hè 2022 new nhất, BXH LMHT LCK hè 2022

Web Stories Posts


Web Stories

Tổng vừa lòng vòng 8 V.League 2022: Hà Nội, tp hải phòng thắng thuyết phục


Web Stories

Tổng vừa lòng vòng 7 V.League 2022: tp sài gòn thua thảm, HAGL hạnh phúc


Web Stories

Tổng phù hợp vòng 6 V.League 2022: thành công đầu tay của HAGL


Web Stories

hành trình dài vô địch Wimbledon 2022 của Djokovic: Ông Vua ngược mẫu


Web Stories

bình thường kết Wimbledon 2022 - Djokovic vs Kyrgios: lịch sử dân tộc gọi thương hiệu ai?


Web Stories

Tổng đúng theo vòng 5 V.League 2022: HAGL vẫn chưa thắng, Viettel gây thuyệt vọng


Web Stories

quang Hải dự vào Pau FC: đoạt được giấc mơ châu Âu


Web Stories

Lý Hoàng Nam: Nửa đầu năm mới 2022 bùng nổ và hành trình quay trở lại Top 400 ATP


Web Stories

10 phút giây đáng nhớ duy nhất của Sadio Mane trong màu sắc áo Liverpool


Web Stories

Tổng quan tiền AFC Cup 2022: chờ Viettel FC làm ra kỳ tích


Sự khiếu nại thể thao hot

U23 Châu Á 2022 - Vòng tầm thường kết


Xem ngay lập tức


thâm cung láng Việt


Xem ngay


ĐT nước ta tại vòng loại World Cup 2022


Xem tức thì


CAN Cup 2022


Xem tức thì


Messi cùng Ronaldo ai lớn lao hơn


Xem ngay


CKTG LMHT 2021


Xem ngay lập tức


ĐT U23 việt nam tại vòng loại U23 Châu Á 2022


Xem ngay


VCS mùa Đông 2021


Xem ngay lập tức


Futsal World Cup 2021


Xem tức thì


quang Hải trên Pau FC


Xem ngay lập tức


CÓ THỂ BẠN quan liêu TÂM
Riot ý định sẽ ngừng ra mắt tướng new trong Liên Minh lịch sử một thời

với việc ra mắt liên tục hầu hết vị tướng new với hình thức lạ, người chơi liên minh hiện nay đang bị ngợp.


bên vô địch CTKG sắp chuyển đến Gaming House đỉnh nhất thế giới

EDG sẽ gửi tới Gaming House thuộc khu Esports trị giá chỉ hàng tỷ quần chúng. # tệ trong tương lai.


cộng đồng Liên Minh Việt căng thẳng khi bản cập nhật bắt đầu bị mất xiêm y

Phiên phiên bản 12.14 đã có LMHT update với nhiều chỉnh sửa hấp dẫn. Tuy vậy khi xã hội còn không được trải nghiệm thì đã áp lực với việc trang phục bị mất.


LPL ngày hè 2022: LGD bắt đầu làm hố sâu vô vọng cùng RA cùng WE sau thời điểm để thua trận TT

LGD lại tiếp tục thất bại trước TT, đó là trận thua trận thứ 10 của mình tại LPL ngày hè 2022.


LCK mùa hè 2022: GEN vơi nhàng làm gục KDF nhằm giữ chắc ngôi đầu bảng

Một cuộc chiến được review nhỉnh hơn hẳn so với KDF, Ruler cùng những đồng nhóm không trở ngại để đè bẹp đối thủ với tỉ số 2-0 và với mọi người trong nhà đi ngủ sớm.


LCK mùa hè 2022: LSB phục thù thành công DK

Một cuộc đấu được rất nhiều người mong chờ vì tính thu hút và cạnh tranh, khi cả hai đội đang bởi điểm nhau với ai win trong cặp đấu này đã vươn lên dẫn trước trong cuộc đua đứng đầu 3. Vào một ngày nhưng mà Clozer tiến công quá giỏi với nhỏ Azir của bản thân thì DK yêu cầu bất lực nhằm LSB phục thù 2-0


Cổ động viên LPL tiếp tục chỉ trích Faker là vật "giả dối"

Faker đang liên tục chạm chán rắc rối với những cổ động viên LPL khi new đây xã hội LMHT xứ Trung đã lên tiếng chỉ trích Faker là thiết bị giả dối.


Bảng xếp hạng LPL ngày hè 2022 new nhất, BXH LOL LPL 2022

Bảng xếp hạng LPL mùa hè 2022 hôm nay. Cập nhật BXH LMHT - giải đấu LPL mùa hè 2022 nhanh lẹ và chính xác nhất trên kiemthetruyenky.vn .


Lịch tranh tài LPL mùa hè 2022 hôm nay, lịch LOL LPL Hè 2022 tiên tiến nhất

Lịch tranh tài LPL ngày hè 2022 từ bây giờ mới nhất. kiemthetruyenky.vn cập nhật lịch trực tiếp LOL LPL mùa hè năm 2022, giải đấu LMHT lớn nhất tại Trung Quốc.


Bảng xếp thứ hạng LCK mùa hè 2022 mới nhất, BXH LMHT LCK hè 2022

Bảng xếp hạng LCK mùa hè 2022 mớt duy nhất hôm nay. Xem BXH LMHT LCK mùa hè 2022 nhanh lẹ và đúng chuẩn nhất trên kiemthetruyenky.vn.


LỊCH BÓNG ĐÁ
Kqbd Kèo soccer
*
V-League
Vòng 11
hải phòng đất cảng FC
*

18:00
*
SHB Đà Nẵng
Viettel FC
19:15
Becamex tỉnh bình dương
thành phố sài thành FC
19:15
hoàng anh Gia Lai
*
siêu đẳng Anh
Vòng 1
Crystal Palace
02:00
*
Arsenal
*
Bundesliga
vị trí cao nhất ghi bàn
Vòng 1
Eintracht Frankfurt
*

01:30
*
Bayern Munchen
*
Ligue 1
đứng top ghi bàn
Vòng 1
Lyon
*

02:00
*
Ajaccio
*
hàn quốc
Vòng 27
Seongnam FC
*

17:00
*
Gimcheon Sangmu
FC Seoul
17:30
*
Jeju United
*
trung quốc
Vòng 11
Shanghai Shenhua
*

16:30
Changchun Yatai
Hebei FC
18:30
Chengdu Better city FC
Shenzhen FC
19:00
*
Zhejiang Greentown
*
Hạng tuyệt nhất Anh
Vòng 2
Birmingham city
*

01:45
Huddersfield Town
VĐQG Mexico
Vòng 7
Puebla
*

07:00
Pumas U.N.A.M.
Mazatlan FC
09:00
Chivas Guadalajara
*
Hà Lan
đứng đầu ghi bàn
Vòng 1
SC Heerenveen
*

01:00
*
Sparta Rotterdam
Giao hữu quốc tế
Sociedad
16:00
*
Eibar
Osasuna
16:00
Burgos CF
Brommapojkarna (nữ)
20:00
Eskilstuna United (nữ)
Paris FC (nữ)
*

21:30
Paris Saint Germain (nữ)
FC Vardar Skopje
*

22:30
Egnatia
Le Mans
*

22:59
*
Chartres FC
FC Rouen
*

22:59
*
Stade Briochin
Real Sociedad (nữ)
*

22:59
*
Levante UD (nữ)
Cholet So
*

22:59
*
FC Nantes B
Melita FC Saint Julian
23:30
Mosta FC
Algeciras
23:30
Al-Shabab(KSA)
Real Avila CF
00:00
*
Zamora CF
Mirandes
*

00:00
Osasuna
Malaga
*

00:00
Al-Nasr(KSA)
Epinal
*

00:00
*
Sarre Union
Omonia Nicosia FC
00:00
*
AEK Athens
SD Huesca
*

00:00
*
Andorra CF
Bourg Peronnas
*

00:30
*
Red Star FC 93
Chateauroux
*

00:30
Le Puy Foot 43 Auvergne
USL Dunkerque
*

00:30
*
Boulogne
Nancy
*

00:30
Jeunesse Molenbeek
Real Oviedo B
00:30
*
Caudal
Almeria
*

01:00
*
FC Cartagena
CD Utrillas
01:00
*
Valencia CF Mestalla
Osasuna (w)
01:30
*
Real Madrid (nữ)
CD Cieza
01:30
*
Yeclano Deportivo
Athletic Bilbao
01:45
Sociedad
Sittingbourne
01:45
*
Margate
Giao Hữu ĐTQG
Romania U17
15:00
Czech Republic U17
Malaysia U19
16:00
U19 đất nước thái lan
Slovakia (nữ) U19
16:00
Czech (nữ) U19
Vietnam U19
18:30
Myanmar U19
Uzbekistan U19
*

20:00
Iran U19
Kyrgyzstan U19
22:59
Afghanistan (U19)
*
người thương Đào Nha
Vòng 1
Benfica
*

02:15
*
FC Arouca
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 4
Schaffhausen
*

00:30
*
FC Wil 1900
Neuchatel Xamax
*

01:15
*
Yverdon
phông thun
*

01:15
*
Aarau
*
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 1
Istanbulspor
01:00
Trabzonspor
*
ba Lan
Vòng 4
Stal Mielec
22:59
Cracovia Krakow
Legia Warszawa
01:30
Piast Gliwice
*
Cúp tổ quốc Italia
Vòng 1
Cagliari
*

22:45
*
Perugia
Udinese
22:59
*
Feralpisalo
Lecce
*

02:00
*
Cittadella
Sampdoria
*

02:15
Reggina
*
VĐQG Slovakia
Vòng 4
Trencin
01:30
Michalovce
*
VĐQG Bỉ
đứng top ghi bàn
Vòng 3
Club Brugge
01:45
*
Zulte-Waregem
*
VĐQG Croatia
Vòng 4
NK Varteks Varazdin
01:00
*
Dinamo Zagreb
*
Hạng 2 Đức
Vòng 3
SV Sandhausen
*

23:30
*
Fortuna Dusseldorf
Greuther Furth
23:30
*
Karlsruher SC
*
VĐQG Ireland
Vòng 26
Dundalk
*

01:45
*
Derry thành phố
Finn Harps
*

02:00
Drogheda United
*
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 1
NAC Breda
*

01:00
*
Helmond thể thao
Den Bosch
*

01:00
*
FC Eindhoven
Dordrecht
*

01:00
*
Roda JC
Heracles Almelo
*

01:00
*
ADO Den Haag
FC Oss
*

01:00
*
FC Utrecht (Youth)
VVV Venlo
*

01:00
*
Almere city FC
Willem II
*

01:00
*
Jong PSV Eindhoven (Youth)
*
VĐQG Slovenia
Vòng 4
Tabor Sezana
22:30
NK Publikum Celje
*
VĐQG Romania
Vòng 4
Universitaea Cluj
22:59
Petrolul Ploiesti
*
Đan Mạch
Vòng 4
Randers FC
*

22:59
*
AC Horsens
Lyngby
*

01:00
*
Midtjylland
*
VĐQG Bulgaria
Vòng 5
Spartak Varna
22:30
FC Hebar Pazardzhik
Slavia Sofia
01:00
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng 12
Gimnasia La Plata
05:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Sarmiento Junin
07:30
Lanus
Banfield
07:30
Patronato Parana
*
Hạng nhất tía Lan
Vòng 4
Arka Gdynia
*

22:59
Sandecja Nowy Sacz
Odra Opole
01:30
Wisla Krakow
*
Hạng 2 Nga
Vòng 4
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
19:00
Elektron đất nước hình chữ s
Rodina Moskva II
20:00
Peresvet Podolsk
Torpedo Moskau II
20:00
Khimik Dzerzhinsk
Salyut-Energia Belgorod
*

22:00
FK Kosmos Dolgoprudny
Zenit-2 St.Petersburg
*

22:00
Dinamo Saint Petersburg
*
Hạng 3 Đức
Vòng 2
MSV Duisburg
00:00
*
Rot-Weiss Essen
VĐQG Venezuela
Vòng 23
Monagas SC
04:00
*
Academia Puerto Cabello
Zamora Barinas
06:15
Deportivo Tachira
*
Hạng 2 Scotland
Vòng 2
Queen's Park
*

01:45
*
Ayr United
*
Hạng 2 Mexico
Vòng 6
Mineros de Zacatecas
*

05:00
CF Atlante
*
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 16
Tegs SK
*

00:00
Pitea IF
BK Olympic
*

00:00
*
GAIS
Vanersborgs IF
00:30
*
Ljungskile
Hạng 2 Iceland
Vòng 15
Reynir Sandgerdi
02:15
*
UMF Njardvik
*
Hạng 2 Romania
Vòng 1
FC Unirea 2004 Slobozia
21:00
FC Maramures Baia Mare
*
Hạng 2 Serbia
Vòng 2
FK Vrsac
22:30
Zlatibor Cajetina
*
Hạng 2 Slovenia
Vòng 2
NK Aluminij
01:00
MNK FC Ljubljana
NK Nafta
01:00
Krka
Triglav Gorenjska
01:00
NK Primorje
Indonesia Super League
Vòng 3
PSM Makassar
16:00
Persija Jakarta
Arema Malang
20:30
PSS Sleman
*
Latvia Division 2
Vòng 14
Rigas Futbola skola II
22:59
Jelgava
*
Serbia
Vòng 5
FK Vozdovac Beograd
00:00
Radnicki 1923 Kragujevac
FFSA Premier League
Vòng 21
West Torrens Birkalla
12:00
White city Woodville
*
australia U20
Vòng 19
Gwelup Croatia U20
12:00
Armadale SC U20
Perth RedStar FC U20
12:00
Balcatta U20
Bayswater U20
12:00
Stirling Macedonia U20
Inglewood United U20
12:00
FloreatAthena U20
Sorrento F.C. U20
12:00
Perth Glory FC U20
Pires U20
12:00
Cockburn city U20
Hạng nhất bạn nữ Iceland
Vòng 13
Vikingur Reykjavik (nữ)
*

01:00
*
Fylkir (nữ)
Augnablik (nữ)
*

02:15
HK Kopavogur (nữ)
Haukar (nữ)
*

02:15
*
Tindastoll Neisti (nữ)
*
U23 trác tuyệt Anh
Vòng 8
Norwich đô thị U23
*

20:00
*
Sunderland U23
Fulham U23
21:00
West si mê U23
Derby County U23
01:00
Leeds United U23
Everton U23
*

01:00
Blackburn Rovers U23
Aston Villa U23
01:00
*
Middlesbrough U23
*
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 6
Dep.Independiente Medellin
05:45
La Equidad
Patriotas FC
07:50
*
Cortulua
*
The lowlands of Scotland League
Vòng
Celtic B
01:45
East Kilbride
*
FFSA PL
Vòng 21
Modbury Jets
17:00
Adelaide xanh Eagles
Hạng 2 Áo
Vòng 3
Austria Wien (Youth)
*

23:10
*
Kapfenberg
First Wien 1894
*

23:10
*
St.Polten
SV Horn
*

23:10
*
FC Blau Weiss Linz
SKU Amstetten
*

23:10
*
Trenkwalder Admira Wacker
Lafnitz
01:30
FAC Team Fur Wien
*
VĐQG Đan Mạch nữ giới
Vòng 1
AGF Kvindefodbold APS (nữ)
00:00
Kolding BK (nữ)
Vô địch Mexico thiếu nữ
Vòng 6
Queretaro (nữ)
05:00
Mazatlan FC (nữ)
Tigres (nữ)
07:00
Puebla (nữ)
Mexico U20
Vòng 7
Mazatlan U20
22:00
Chivas Guadalajara U20
Atlas U20
02:00
Queretaro U20
*
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 9
CA San Miguel
01:30
Deportivo Merlo
*
USA Women
Vòng 8
Racing Louisville (nữ)
07:00
Washington Spirit (nữ)
Portland Thorns FC (nữ)
09:30
North Carolina (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 17
Moreland Zebras
17:30
*
Kingston city
nước australia Darwin Premier League
Vòng
Port Darwin FC
18:00
Casuarina FC
*
Hạng tốt nhất Iceland
Vòng 15
Kordrengir
02:15
*
Fjolnir
Afturelding
*

02:15
*
HK Kopavogs
KV Vesturbaer
*

02:15
*
Grotta Seltjarnarnes
Fylkir
*

03:00
*
Grindavik
USA National Premier Soccer League
Vòng
Charlotte Independence
06:00
Forward Madison FC
*
Hạng tốt nhất Đan Mạch
Vòng 3
Hvidovre IF
*

23:30
*
Hillerod Fodbold
Helsingor
*

00:00
*
Fredericia
WAUS WD1
Vòng
Fremantle thành phố FC (nữ)
18:30
Perth SC (nữ)
Curtin University FC (nữ)
19:00
Murdoch University Melville FC (nữ)
*
Singapore
Vòng 19
Hougang United FC
18:45
Albirex Niigata FC
*
Tây Úc
Vòng 19
Perth Glory (Youth)
18:30
Sorrento F.C.
*
Armenia Division 2
Vòng 1
Pyunik B
20:45
BKMA II
*
Malaysia FA Cup
Bán kết
Johor Darul Takzim
20:00
Pulau Pinang
Primera Division de Ecuador
Vòng 5
Tecnico Universitario
07:00
Cumbaya FC
*
Belarus Reserve League
Vòng
Shakhter Soligorsk Reserves
20:00
Dinamo Brest Reserves
ACT Premier League
Vòng 16
West Canberra Wanderers
11:15
Belconnen United
OConnor Knights
12:00
Canberra Olympic
Lithuania - 2.Division
Vòng 17
Alytis Alytus Dainava
19:00
Garr and Ava
Nevezis Kedainiai
19:00
Atletas Kaunas
Kazlu Ruda FK Silas
19:00
Ekranas Panevezys
FK Neptunas Klaipeda
19:00
Banga Gargzdai B
FK Zalgiris Vilnius B
19:00
FK Minija
FK Panevezys-2
19:00
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
Siauliai B
19:00
Babrungas
Nevezis Kedainiai
22:00
Atletas Kaunas
FK Neptunas Klaipeda
22:59
Banga Gargzdai B
FK Zalgiris Vilnius B
22:59
FK Minija
FK Panevezys-2
22:59
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
Alytis Alytus Dainava
22:59
Garr and Ava
*
VĐQG Belarus
Vòng 16
FK Vitebsk
*

00:30
*
Energetik-BGU Minsk
*
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 16
Tolo IF
00:00
*
Torslanda IK
Herrestads AIF
00:00
*
Grebbestads IF
Hassleholms IF
00:00
FBK Balkan
FC Rosengard
*

00:00
*
IFK Hassleholm
Yxhults IK
00:00
*
Karlslunds IF HFK
Varbergs GIF FK
00:30
Hittarps IK
Varmbols FC
00:30
*
IK Sleipner
*
Jordan
Vòng 13
AL-Sareeh
22:00
Al Hussein Irbid
Al Faisaly
00:30
Sahab SC
*
Kazakhstan Cup
Vòng bảng
Akzhayik Oral
20:00
*
Kaisar Kyzylorda
FK Arys
22:00
FC Shakhtyor Karagandy
Hạng 2 Paraguay
Vòng 20
3 De Febrero
04:00
2 de Mayo PJC
River Plate (PAR)
06:30
Sportivo San Lorenzo
Calcutta Football League
Vòng
Profit gongor Agra encryption
16:30
Calcutta Customs
Aryan
16:30
Eastern Railway FC
Kidderpore SC
16:30
BSS Sporting Club
United SC Kolkata
16:30
George Telegraph FC
Bhawanipore
16:30
Nan Samiti
*
Azerbaijan Premier League
Vòng 1
FK Kapaz Ganca
*

22:30
*
Zira FK
*
Brazil Serie B
Vòng 22
Vila Nova
05:00
Ituano SP
Operario Ferroviario truyền bá
05:00
Nautico (PE)
Guarani SP
07:30
Gremio (RS)
*
U21 Nga
Vòng 5
Krylya Sovetov Samara Youth
*

16:00
*
Zenit St.Petersburg Youth
FK Nizhny Novgorod Youth
17:00
Torpedo Moscow Youth
Strogino Youth
17:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
Spartak Moscow Youth
*

18:00
FK Ural Youth
PFC Sochi Youth
21:00
*
Lokomotiv Moscow Youth
Kuban Krasnodar Youth
*

21:00
Khimki Youth
CSKA Moscow (R)
*

21:00
*
FK Orenburg Youth
FC Terek Groznyi Youth
*

21:00
Chertanovo Moscow Youth
FK Rostov Youth
*

22:00
*
Dinamo Moscow Youth
FK Krasnodar Youth
*

22:00
Fakel Youth
*
Hạng 3 Áo
Vòng 3
SVG Reichenau
*

23:15
*
FC Kitzbuhel
VfB Hohenems
*

23:30
*
Dornbirner SV
SV Ried B
*

00:00
SC Weiz
Allerheiligen
*

00:00
LASK (Youth)
SC Kalsdorf
*

00:00
*
TUS Bad Gleichenberg
Leoben
*

00:00
*
WSC Hertha Wels
SC Schwaz
*

00:00
*
SC Imst
SAK Klagenfurt
*

00:00
*
Vocklamarkt
Andelsbuch
*

00:00
ASV Siegendorf
SK Treibach
00:00
*
Wolfsberger AC Amateure
SC Mannsdorf
*

00:00
*
Team Wiener Linien
Bischofshofen
*

00:00
*
FC Pinzgau Saalfelden
SV Grodig
*

00:00
*
USK Anif
OTSU Hallein
00:00
*
Salzburger AK 1914
FC Magna Wiener Neustadt
*

00:30
SV Stripfing Weiden
Wiener SC
*

00:30
*
Traiskirchen
Worgl Obi SV
*

00:30
WSG Swarovski Tirol B
SC Kundl
00:30
SV Telfs
SV Telfs
00:30
SC Kundl
SV Kuchl
*

00:30
*
St. Johann
Kremser
01:00
SR Donaufeld Wien
Neusiedl
01:00
USV Scheiblingkirchen-Warth
*
nam giới Phi Premier Soccer League
Vòng 1
Cape Town city
00:30
*
Mamelodi Sundowns

Bài viết liên quan